เราเตอร์ไร้สายแบบดูอัลแบนด์ SWR-1200L2 11AC ความเร็วสูงสุด 1200M WiFi
หมายเลขรุ่น:SWR-1200L2
ยี่ห้อ:ซอฟเทล
ปริมาณสั่งซื้อขั้นต่ำ:1
โกว  สวิตช์ตั้งเวลา FWiFi
โกวWi-Fi สำหรับแขกและการควบคุมโดยผู้ปกครอง
โกวซีพียูแบบดูอัลคอร์, ซีพียูไร้สายแบบดูอัล
รายละเอียดสินค้า
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
แอปพลิเคชันเครือข่าย
การจัดการ
ดาวน์โหลด
01
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
2.4G + 5G
ซีพียูแบบดูอัลคอร์
เสาอากาศแบบขยาย 4*
MU-MIMO
ไอพีวี6
ชิปเซ็ต MT7628DAN+MT7613BEN มาตรฐานไร้สาย IEEE 802.11ac/n/a 5GHz
หน่วยความจำ/ที่เก็บข้อมูล 64MB/8MB IEEE 802.11b/g/n 2.4GHz
พอร์ต LAN อินเทอร์เฟซ 2×10/100Mbps ความเร็วไร้สาย 300Mbps (2.4GHz)
พอร์ต WAN 1×10/100Mbps 867Mbps (5GHz)
แหล่งจ่ายไฟภายนอก 12VDC/1.5A ความถี่ WiFi 2.4-2.5GHz; 5.15-5.25GHz
กว้าง x ลึก x สูง 180×130×26 มม. โหมดไร้สาย
เราเตอร์ไร้สาย; WISP; AP
การรับรอง CE, RoHS เสาอากาศ 2×2.4GHz
ปุ่ม WPS/รีเซ็ต 2×5GHz