SFT6400A 4*GE อินพุต PAL B/G NTSC 64 ใน 1 ตัวแปลงสัญญาณ IP เป็นอนาล็อก
หมายเลขรุ่น:  เอสเอฟที6400เอ
ยี่ห้อ:ซอฟเทล
ปริมาณสั่งซื้อขั้นต่ำ:1
โกว  รองรับการถอดรหัส BISS
โกว  รองรับการแทรก OSD (โลโก้และคำบรรยาย)
รายละเอียดสินค้า
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
คุณสมบัติหลัก
ซอฟต์แวร์การจัดการ
ดาวน์โหลด
01
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
1. บทนำ
2. คุณสมบัติ
- เคสขนาด 2U ความหนาแน่นสูง ช่วยประหยัดค่าขนส่ง
-รองรับคำบรรยาย/คำบรรยายประกอบภาพ/เทเลเท็กซ์
-รองรับการแก้ไขข้อมูลโปรแกรมและการเลือกเสียงหลายรายการ
-ส่งสัญญาณคลื่นพาหะที่ไม่ติดกันหรือติดกันจำนวน 64 สัญญาณ ทุกๆ 32 สัญญาณพาหะภายในช่วง 400MHz
-รองรับการจัดการเครือข่ายผ่านเว็บเบราว์เซอร์
SFT6400A 4*GE อินพุต ตัวแปลงสัญญาณ IP เป็นอนาล็อก 64 ใน 1
ลำธาร UDP, UDP/RTP, 1-7 แพ็กเก็ต (SPTS/MPTS)
โปรโตคอลการขนส่ง UDP/RTP, unicast และ multicast, IGMP V2/V3
ความยาวของแพ็กเก็ต 188 / 204 ไบต์
เสียง MPEG-1/2 เลเยอร์ 1/2, (HE-)AAC, AC3
ข้อมูล CC, เทเลเท็กซ์, คำบรรยาย, คำบรรยาย DVB
MPEG2:
1080@60I, 1080@50I, 720@60P, 720@50P, 576@50I, 480@60I
อัตราส่วนภาพ 4:3
การปรับสัญญาณพารามิเตอร์ จำนวนช่องสัญญาณ เอาต์พุตคลื่นความถี่ที่ไม่ติดกันหรือติดกันได้สูงสุด 64 ช่อง
ตัวเชื่อมต่อ 75Ω, แจ็ค F
แบนด์วิดท์เอาต์พุต 400MHz (แต่ละความถี่มี 32 ตัวนำ)
ระดับเอาต์พุต -5 ~ 2dBm (102 ~ 112dBμV)
การสูญเสียผลตอบแทน ≥ 14dB
การกระจายความถี่ปลอม ≥ 60dB
มาตรฐานทีวี PAL B/G/D/K/M/N/I,NTSC M, SECAM
อินเทอร์เฟซเครือข่าย การจัดการ พอร์ตอีเธอร์เน็ต 100 Base-T (RJ 45) จำนวน 1 พอร์ต
ข้อมูล พอร์ตอีเธอร์เน็ต 1000 Base-T (RJ 45) จำนวน 4 พอร์ต
คนอื่น เอาต์พุตความละเอียดของภาพ 480i/576i
โอเอสดี โลโก้ : JPG, BMP, PNG
คำบรรยาย: รองรับหลายภาษา สามารถปรับแต่งทิศทางการเลื่อนและความเร็วได้
การปรับระดับเสียงเอาต์พุต 0 – 100 %
ทั่วไป การปลดประจำการ 483 มม. × 330 มม. × 88 มม. (กว้าง x ยาว x สูง)
อุณหภูมิ 0~45℃ (ขณะใช้งาน), -20~80℃ (ขณะจัดเก็บ)
แหล่งจ่ายไฟ แรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ 100V ±10%, 50/60Hzหรือ AC 220V±10%,50/60Hz
คุณสมบัติหลักของ SFT6400A
ภาพ3 ภาพ2 ภาพ1
เอกสารข้อมูล SFT6400A 4*GE Inputs 64 in 1 IP to Analog Modulator Datasheet.pdf